THỨ HAI | THỨ BA | THỨ 4 | THỨ 5 | THỨ 6 | THỨ 7 | CHỦ NHẬT | |
---|---|---|---|---|---|---|---|
06.00 – 07.00 | Lớp Yoga
(Hip Opening)
06.20 – 07.20 Cho nguoi kha gioi – (Studio 2)
Manish
(Sun Series)
06.20 – 07.20 Ganga
|
Lớp Yoga
(Hatha Dynamic)
06.20 – 07.20 Army
(Core)
06.20 – 07.20 Cho nguoi kha gioi – (Studio 2)
Maan
(Shape up)
07.00 – 07.50 Peo
|
Lớp Yoga
(Hatha Dynamic)
06.20 – 07.20 Arya
(Asana)
06.20 – 07.20 Cho nguoi kha gioi – (Studio 2)
Ganga
|
Lớp Yoga
(Power)
06.20 – 07.20 Ganga
(Asana)
06.20 – 07.20 Cho nguoi kha gioi – (Studio 2)
Maan
(Bum n Tum)
07.00 – 07.50 Nova
|
Lớp Yoga
(Hip Opening)
06.20 – 07.20 Cho nguoi kha gioi – (Studio 2)
Arya
(Back & Twist)
06.20 – 07.20 Sekhar
|
Lớp Yoga
(Artistic)
06.45 – 07.45 Arya
|
Lớp Yoga
(Sun Series)
06.45 – 07.45 Ganga
|
07.00 – 08.00 | |||||||
08.00 – 09.00 | Lớp Group-X
(Sexy dance)
08.00 – 08.50 Vie
(Sun Series)
08.00 – 09.00 Cho nguoi kha gioi – (Studio 2)
James
(Yoga for beginner)
08.00 – 09.00 Arya
|
Lớp Yoga
(Sun Series)
08.00 – 09.00 Cho nguoi kha gioi – (Studio 2)
Maan
(Yoga for beginner)
08.00 – 09.00 Army
|
Lớp Group-X
(Core)
08.00 – 08.50 Nova
(Yoga for beginner)
08.00 – 09.00 Arya
(Back Bend)
08.00 – 09.00 Cho nguoi kha gioi – (Studio 2)
Army
|
Lớp Yoga
(Asana)
08.00 – 09.00 Cho nguoi kha gioi – (Studio 2)
Arya
(Yoga for beginner)
08.00 – 09.00 Ganga
|
Lớp Group-X
(Zumba)
08.00 – 08.50 Giáo viên mới
(Core)
08.00 – 09.00 Cho nguoi kha gioi – (Studio 2)
Ganga
(Yoga for beginner)
08.00 – 09.00 Sekhar
|
Lớp Yoga
(Yoga for beginner)
08.00 – 09.00 Arya
|
Lớp Yoga
(Yoga for beginner)
08.00 – 09.00 Ganga
|
09.00 – 10.00 | Lớp Yoga
(Hip Opening)
09.30 – 10.30 James
|
Lớp Yoga
(Asana)
09.30 – 10.30 Ganga
|
Lớp Yoga
(Morning Series)
09.30 – 10.30 Army
|
Lớp Yoga
(Hatha Dynamic)
09.30 – 10.30 Ganga
|
Lớp Yoga
(Asana)
09.30 – 10.30 Sekhar
|
||
10.00 – 11.00 | Lớp Group-X
(Sexy dance)
10.00 – 11.50 Giáo viên mới
( Yoga nâng cao dac biet )
10.30 – 12.00 Phu thu 150k/Buoi
Bharat
|
Lớp Group-X
(Shape up)
10.00 – 10.50 Peo
|
|||||
11.00 – 12.00 | Lớp Group-X
(Pull CX)
11.00 – 12.00 Nova
(Astanga)
11.25 – 12.25 Cho nguoi kha gioi
Ganga
(Back & Twist)
12.30 – 13.15 Ganga
|
Lớp Yoga
(Core)
11.25 – 12.25 Cho nguoi kha gioi
Arya
(Dance Fitness)
11.50 – 12.40 Joy
(Balance)
12.30 – 13.15 Arya
|
Lớp Yoga
(Power)
11.25 – 12.25 Cho nguoi kha gioi
Manish
(Kick Boxing)
11.50 – 12.40 AT
(Back Bend)
12.30 – 13.15 Manish
|
Lớp Yoga
(Hatha Dynamic)
11.25 – 12.25 Cho nguoi kha gioi
Army
(Sexy dance)
11.50 – 12.40 Giáo viên mới
(Core)
12.30 – 13.15 Army
|
Lớp Yoga
(Astanga)
11.25 – 12.25 Cho nguoi kha gioi
Maan
(Fitball)
11.50 – 12.40 Lana
(Sivanada)
12.30 – 13.15 Maan
|
||
12.00 – 13.00 | |||||||
13.00 – 14.00 | |||||||
14.00 – 15.00 | Lớp Group-X
(Bolywood Dance)
14.00 – 14.50 Chiaki
(Yoga for Beginner)
14.15 – 15.15 Cho nguoi moi tap – (Studio 2)
Army
(Chua thoai hoa cot song, dot song co)
15.30 – 16.30 Army
|
Lớp Yoga
(Yoga for beginner)
14.15 – 15.15 Cho nguoi moi tap – (Studio 2)
Arya
(Chua tien dinh)
15.30 – 16.30 Arya
|
Lớp Group-X
(Step n Crunch)
14.00 – 14.50 Nova
(Yoga for Beginner)
14.15 – 15.15 (Studio 2)
Ganga
(Chua thoat vi dia dem)
15.30 – 16.30 Kundan
|
Lớp Yoga
(Yoga for beginner)
14.15 – 15.15 (Studio 2)
Arya
(Chua thoai hoa cot song, dot song co)
15.30 – 16.30 Army
|
Lớp Group-X
(Zumba)
14.00 – 14.50 Alice
(Yoga for beginner)
14.15 – 15.15 Cho nguoi moi tap – (Studio 2)
Sekhar
(Chua thoat vi dia dem)
15.30 – 16.30 Ganga
|
Lớp Yoga
(Core)
14.15 – 15.15 Ishant
( Yoga nâng cao )
15.30 – 16.30 Phu thu 100k/buoi
Army
|
Lớp Yoga
(Power)
14.15 – 15.15 Ganga
(Yoga nang cao)
15.30 – 16.30 Phu thu 100k/buoi
Ganga
(Core)
16.00 – 17.50 Peo
(Kick Boxing)
17.00 – 18.00 Giáo viên mới
(Hip Opening)
17.35 – 18.35 Ganga
|
15.00 – 16.00 | |||||||
16.00 – 17.00 | |||||||
17.00 – 18.00 | Lớp Group-X
(Rosy)
17.15 – 18.05 Alice
(Yoga for beginner)
17.35 – 18.35 Cho nguoi moi tap
Ganga
(Asana)
17.45 – 18.45 Cho nguoi kha gioi – (Studio 2)
Kundan
(Bum n Tum)
18.20 – 19.10 Peo
(Step n Crunch)
19.30 – 20.20 Nova
(Core)
19.30 – 20.30 Kundan
|
Lớp Group-X
(Sexy dance)
17.15 – 18.05 Vie
(Core)
17.45 – 18.45 Giáo viên mới
(Belly dance)
18.20 – 19.10 Ann
(Power Training)
19.30 – 20.20 Nova
(Hip Opening)
19.30 – 20.30 Army
|
Lớp Group-X
(Shape up)
17.15 – 18.05 Peo
(Chua thoai hoa cot song, dot song co)
17.45 – 18.45 Ganga
(Sexy dance)
18.20 – 19.10 Rosy
(Zumba)
19.30 – 20.20 Vie
(Back Bend)
19.30 – 20.30 Ganga
|
Lớp Group-X
(Step n Crunch)
17.15 – 18.05 Nova
(Yoga for beginner)
17.35 – 18.35 Cho nguoi moi tap
Ganga
(Back Bend)
17.45 – 18.45 Cho nguoi kha gioi – (Studio 2)
Arya
(Bollywood dance)
18.20 – 19.10 Chiaki
(Belly dance)
19.30 – 20.20 Ann
(Balance)
19.30 – 20.30 Ganga
|
Lớp Group-X
(Power Traning)
17.15 – 18.05 Nova
(Yoga for Beginner)
17.35 – 18.35 Cho nguoi moi tap
James
(Asana)
17.45 – 18.45 Cho nguoi kha gioi – ( Studio2 )
Ganga
(Zumba)
18.20 – 19.10 Alice
(Shape up)
19.30 – 20.20 Peo
(Sivanada)
19.30 – 20.30 James
|
Lớp Group-X
(Zumba)
17.15 – 18.05 Giáo viên mới
(Back & Twist)
17.35 – 18.35 Army
(Jumpolin)
18.00 – 19.00 Nova
|
|
18.00 – 19.00 | |||||||
19.00 – 20.00 | |||||||
20.00 – 21.00 | |||||||
Click vào tên lớp học để tìm hiểu thông tin chi tiết
|
THỨ HAI | THỨ BA | THỨ 4 | THỨ 5 | THỨ 6 | THỨ 7 | CHỦ NHẬT | |
---|---|---|---|---|---|---|---|
06.00 – 07.00 | Lớp Yoga
(Hip Opening)
06.20 – 07.20 Cho nguoi kha gioi – (Studio 2)
Manish
(Sun Series)
06.20 – 07.20 Ganga
|
Lớp Yoga
(Hatha Dynamic)
06.20 – 07.20 Army
(Core)
06.20 – 07.20 Cho nguoi kha gioi – (Studio 2)
Maan
|
Lớp Yoga
(Hatha Dynamic)
06.20 – 07.20 Arya
(Asana)
06.20 – 07.20 Cho nguoi kha gioi – (Studio 2)
Ganga
|
Lớp Yoga
(Power)
06.20 – 07.20 Ganga
(Asana)
06.20 – 07.20 Cho nguoi kha gioi – (Studio 2)
Maan
|
Lớp Yoga
(Hip Opening)
06.20 – 07.20 Cho nguoi kha gioi – (Studio 2)
Arya
(Back & Twist)
06.20 – 07.20 Sekhar
|
Lớp Yoga
(Artistic)
06.45 – 07.45 Arya
|
Lớp Yoga
(Sun Series)
06.45 – 07.45 Ganga
|
07.00 – 08.00 | |||||||
08.00 – 09.00 | Lớp Yoga
(Sun Series)
08.00 – 09.00 Cho nguoi kha gioi – (Studio 2)
James
(Yoga for beginner)
08.00 – 09.00 Arya
|
Lớp Yoga
(Sun Series)
08.00 – 09.00 Cho nguoi kha gioi – (Studio 2)
Maan
(Yoga for beginner)
08.00 – 09.00 Army
|
Lớp Yoga
(Yoga for beginner)
08.00 – 09.00 Arya
(Back Bend)
08.00 – 09.00 Cho nguoi kha gioi – (Studio 2)
Army
|
Lớp Yoga
(Asana)
08.00 – 09.00 Cho nguoi kha gioi – (Studio 2)
Arya
(Yoga for beginner)
08.00 – 09.00 Ganga
|
Lớp Yoga
(Core)
08.00 – 09.00 Cho nguoi kha gioi – (Studio 2)
Ganga
(Yoga for beginner)
08.00 – 09.00 Sekhar
|
Lớp Yoga
(Yoga for beginner)
08.00 – 09.00 Arya
|
Lớp Yoga
(Yoga for beginner)
08.00 – 09.00 Ganga
|
09.00 – 10.00 | Lớp Yoga
(Hip Opening)
09.30 – 10.30 James
|
Lớp Yoga
(Asana)
09.30 – 10.30 Ganga
|
Lớp Yoga
(Morning Series)
09.30 – 10.30 Army
|
Lớp Yoga
(Hatha Dynamic)
09.30 – 10.30 Ganga
|
Lớp Yoga
(Asana)
09.30 – 10.30 Sekhar
|
||
10.00 – 11.00 | Lớp Yoga
( Yoga nâng cao dac biet )
10.30 – 12.00 Phu thu 150k/Buoi
Bharat
|
||||||
11.00 – 12.00 | Lớp Yoga
(Astanga)
11.25 – 12.25 Cho nguoi kha gioi
Ganga
(Back & Twist)
12.30 – 13.15 Ganga
|
Lớp Yoga
(Core)
11.25 – 12.25 Cho nguoi kha gioi
Arya
(Balance)
12.30 – 13.15 Arya
|
Lớp Yoga
(Power)
11.25 – 12.25 Cho nguoi kha gioi
Manish
(Back Bend)
12.30 – 13.15 Manish
|
Lớp Yoga
(Hatha Dynamic)
11.25 – 12.25 Cho nguoi kha gioi
Army
(Core)
12.30 – 13.15 Army
|
Lớp Yoga
(Astanga)
11.25 – 12.25 Cho nguoi kha gioi
Maan
(Sivanada)
12.30 – 13.15 Maan
|
||
12.00 – 13.00 | |||||||
13.00 – 14.00 | |||||||
14.00 – 15.00 | Lớp Yoga
(Yoga for Beginner)
14.15 – 15.15 Cho nguoi moi tap – (Studio 2)
Army
(Chua thoai hoa cot song, dot song co)
15.30 – 16.30 Army
|
Lớp Yoga
(Yoga for beginner)
14.15 – 15.15 Cho nguoi moi tap – (Studio 2)
Arya
(Chua tien dinh)
15.30 – 16.30 Arya
|
Lớp Yoga
(Yoga for Beginner)
14.15 – 15.15 (Studio 2)
Ganga
(Chua thoat vi dia dem)
15.30 – 16.30 Kundan
|
Lớp Yoga
(Yoga for beginner)
14.15 – 15.15 (Studio 2)
Arya
(Chua thoai hoa cot song, dot song co)
15.30 – 16.30 Army
|
Lớp Yoga
(Yoga for beginner)
14.15 – 15.15 Cho nguoi moi tap – (Studio 2)
Sekhar
(Chua thoat vi dia dem)
15.30 – 16.30 Ganga
|
Lớp Yoga
(Core)
14.15 – 15.15 Ishant
( Yoga nâng cao )
15.30 – 16.30 Phu thu 100k/buoi
Army
|
Lớp Yoga
(Power)
14.15 – 15.15 Ganga
(Yoga nang cao)
15.30 – 16.30 Phu thu 100k/buoi
Ganga
|
15.00 – 16.00 | |||||||
16.00 – 17.00 | |||||||
17.00 – 18.00 | Lớp Yoga
(Yoga for beginner)
17.35 – 18.35 Cho nguoi moi tap
Ganga
(Asana)
17.45 – 18.45 Cho nguoi kha gioi – (Studio 2)
Kundan
|
Lớp Yoga
(Core)
17.45 – 18.45 Giáo viên mới
|
Lớp Yoga
(Chua thoai hoa cot song, dot song co)
17.45 – 18.45 Ganga
|
Lớp Yoga
(Yoga for beginner)
17.35 – 18.35 Cho nguoi moi tap
Ganga
(Back Bend)
17.45 – 18.45 Cho nguoi kha gioi – (Studio 2)
Arya
|
Lớp Yoga
(Yoga for Beginner)
17.35 – 18.35 Cho nguoi moi tap
James
(Asana)
17.45 – 18.45 Cho nguoi kha gioi – ( Studio2 )
Ganga
|
Lớp Yoga
(Back & Twist)
17.35 – 18.35 Army
|
Lớp Yoga
(Hip Opening)
17.35 – 18.35 Ganga
|
18.00 – 19.00 | |||||||
19.00 – 20.00 | Lớp Yoga
(Core)
19.30 – 20.30 Kundan
|
Lớp Yoga
(Hip Opening)
19.30 – 20.30 Army
|
Lớp Yoga
(Back Bend)
19.30 – 20.30 Ganga
|
Lớp Yoga
(Balance)
19.30 – 20.30 Ganga
|
Lớp Yoga
(Sivanada)
19.30 – 20.30 James
|
||
20.00 – 21.00 | |||||||
Click vào tên lớp học để tìm hiểu thông tin chi tiết
|
THỨ HAI
Lớp Yoga
06.20 – 07.20
Lớp Yoga
06.20 – 07.20
Lớp Yoga
08.00 – 09.00
Lớp Yoga
08.00 – 09.00
Lớp Yoga
09.30 – 10.30
Lớp Yoga
11.25 – 12.25
Lớp Yoga
12.30 – 13.15
Lớp Yoga
14.15 – 15.15
Lớp Yoga
15.30 – 16.30
Lớp Yoga
17.35 – 18.35
Lớp Yoga
17.45 – 18.45
Lớp Yoga
19.30 – 20.30
THỨ BA
Lớp Yoga
06.20 – 07.20
Lớp Yoga
06.20 – 07.20
Lớp Yoga
08.00 – 09.00
Lớp Yoga
08.00 – 09.00
Lớp Yoga
09.30 – 10.30
Lớp Yoga
11.25 – 12.25
Lớp Yoga
12.30 – 13.15
Lớp Yoga
14.15 – 15.15
Lớp Yoga
15.30 – 16.30
Lớp Yoga
17.45 – 18.45
Lớp Yoga
19.30 – 20.30
THỨ 4
Lớp Yoga
06.20 – 07.20
Lớp Yoga
06.20 – 07.20
Lớp Yoga
08.00 – 09.00
Lớp Yoga
08.00 – 09.00
Lớp Yoga
09.30 – 10.30
Lớp Yoga
11.25 – 12.25
Lớp Yoga
12.30 – 13.15
Lớp Yoga
14.15 – 15.15
Lớp Yoga
15.30 – 16.30
Lớp Yoga
17.45 – 18.45
Lớp Yoga
19.30 – 20.30
THỨ 5
Lớp Yoga
06.20 – 07.20
Lớp Yoga
06.20 – 07.20
Lớp Yoga
08.00 – 09.00
Lớp Yoga
08.00 – 09.00
Lớp Yoga
09.30 – 10.30
Lớp Yoga
11.25 – 12.25
Lớp Yoga
12.30 – 13.15
Lớp Yoga
14.15 – 15.15
Lớp Yoga
15.30 – 16.30
Lớp Yoga
17.35 – 18.35
Lớp Yoga
17.45 – 18.45
Lớp Yoga
19.30 – 20.30
THỨ 6
Lớp Yoga
06.20 – 07.20
Lớp Yoga
06.20 – 07.20
Lớp Yoga
08.00 – 09.00
Lớp Yoga
08.00 – 09.00
Lớp Yoga
09.30 – 10.30
Lớp Yoga
11.25 – 12.25
Lớp Yoga
12.30 – 13.15
Lớp Yoga
14.15 – 15.15
Lớp Yoga
15.30 – 16.30
Lớp Yoga
17.35 – 18.35
Lớp Yoga
17.45 – 18.45
Lớp Yoga
19.30 – 20.30
THỨ 7
Lớp Yoga
06.45 – 07.45
Lớp Yoga
08.00 – 09.00
Lớp Yoga
10.30 – 12.00
Lớp Yoga
14.15 – 15.15
Lớp Yoga
15.30 – 16.30
Lớp Yoga
17.35 – 18.35
CHỦ NHẬT
THỨ HAI | THỨ BA | THỨ 4 | THỨ 5 | THỨ 6 | THỨ 7 | CHỦ NHẬT | |
---|---|---|---|---|---|---|---|
07.00 – 08.00 | Lớp Group-X
(Shape up)
07.00 – 07.50 Peo
|
Lớp Group-X
(Bum n Tum)
07.00 – 07.50 Nova
|
|||||
08.00 – 09.00 | Lớp Group-X
(Sexy dance)
08.00 – 08.50 Vie
|
Lớp Group-X
(Core)
08.00 – 08.50 Nova
|
Lớp Group-X
(Zumba)
08.00 – 08.50 Giáo viên mới
|
||||
09.00 – 10.00 | |||||||
10.00 – 11.00 | Lớp Group-X
(Sexy dance)
10.00 – 11.50 Giáo viên mới
|
Lớp Group-X
(Shape up)
10.00 – 10.50 Peo
|
|||||
11.00 – 12.00 | Lớp Group-X
(Pull CX)
11.00 – 12.00 Nova
|
Lớp Group-X
(Dance Fitness)
11.50 – 12.40 Joy
|
Lớp Group-X
(Kick Boxing)
11.50 – 12.40 AT
|
Lớp Group-X
(Sexy dance)
11.50 – 12.40 Giáo viên mới
|
Lớp Group-X
(Fitball)
11.50 – 12.40 Lana
|
||
12.00 – 13.00 | |||||||
13.00 – 14.00 | |||||||
14.00 – 15.00 | Lớp Group-X
(Bolywood Dance)
14.00 – 14.50 Chiaki
|
Lớp Group-X
(Step n Crunch)
14.00 – 14.50 Nova
|
Lớp Group-X
(Zumba)
14.00 – 14.50 Alice
|
||||
15.00 – 16.00 | |||||||
16.00 – 17.00 | Lớp Group-X
(Core)
16.00 – 17.50 Peo
(Kick Boxing)
17.00 – 18.00 Giáo viên mới
|
||||||
17.00 – 18.00 | Lớp Group-X
(Rosy)
17.15 – 18.05 Alice
(Bum n Tum)
18.20 – 19.10 Peo
(Step n Crunch)
19.30 – 20.20 Nova
|
Lớp Group-X
(Sexy dance)
17.15 – 18.05 Vie
(Belly dance)
18.20 – 19.10 Ann
(Power Training)
19.30 – 20.20 Nova
|
Lớp Group-X
(Shape up)
17.15 – 18.05 Peo
(Sexy dance)
18.20 – 19.10 Rosy
(Zumba)
19.30 – 20.20 Vie
|
Lớp Group-X
(Step n Crunch)
17.15 – 18.05 Nova
(Bollywood dance)
18.20 – 19.10 Chiaki
(Belly dance)
19.30 – 20.20 Ann
|
Lớp Group-X
(Power Traning)
17.15 – 18.05 Nova
(Zumba)
18.20 – 19.10 Alice
(Shape up)
19.30 – 20.20 Peo
|
Lớp Group-X
(Zumba)
17.15 – 18.05 Giáo viên mới
(Jumpolin)
18.00 – 19.00 Nova
|
|
18.00 – 19.00 | |||||||
19.00 – 20.00 | |||||||
20.00 – 21.00 | |||||||
Click vào tên lớp học để tìm hiểu thông tin chi tiết
|
THỨ HAI
Lớp Group-X
08.00 – 08.50
Lớp Group-X
11.00 – 12.00
Lớp Group-X
14.00 – 14.50
Lớp Group-X
17.15 – 18.05
Lớp Group-X
18.20 – 19.10
Lớp Group-X
19.30 – 20.20
THỨ BA
Lớp Group-X
07.00 – 07.50
Lớp Group-X
11.50 – 12.40
Lớp Group-X
17.15 – 18.05
Lớp Group-X
18.20 – 19.10
Lớp Group-X
19.30 – 20.20
THỨ 4
Lớp Group-X
08.00 – 08.50
Lớp Group-X
11.50 – 12.40
Lớp Group-X
14.00 – 14.50
Lớp Group-X
17.15 – 18.05
Lớp Group-X
18.20 – 19.10
Lớp Group-X
19.30 – 20.20
THỨ 5
Lớp Group-X
07.00 – 07.50
Lớp Group-X
11.50 – 12.40
Lớp Group-X
17.15 – 18.05
Lớp Group-X
18.20 – 19.10
Lớp Group-X
19.30 – 20.20
THỨ 6
Lớp Group-X
08.00 – 08.50
Lớp Group-X
11.50 – 12.40
Lớp Group-X
14.00 – 14.50
Lớp Group-X
17.15 – 18.05
Lớp Group-X
18.20 – 19.10
Lớp Group-X
19.30 – 20.20
THỨ 7
Lớp Group-X
10.00 – 11.50
Lớp Group-X
17.15 – 18.05
Lớp Group-X
18.00 – 19.00
CHỦ NHẬT
Lớp Group-X
10.00 – 10.50
Lớp Group-X
16.00 – 17.50
Lớp Group-X
17.00 – 18.00